• Để tham gia Diễn đàn, hãy đăng ký để trở thành thành viên chính thức. Tìm hiểu thêm.

Cach làm đơn miễn phí tiền học cho con

Em chào các mẹ Singmom,em là mẹ đơn thân đang nuôi con 1 mình,hiện bé nhà em 3 tuổi. Em muốn các mẹ tư vấn giúp em vụ làm đơn miễn giảm học cho con thế nào với ạ.
Em 20 tuổi lúc đó đang học 1 trường cao đẳng kinh tế ở hà nội có quen và yêu 1 người. Lúc yêu người đó ko có nói là người đó có vợ con rồi. Yêu nhau 3 năm thì em có bầu bé nhà em bây giờ,và em có đặt vấn đề lấy nhau. Rồi người đó nói người đó đã có vợ con ở quê rồi ,nhà người đó cũng không khá giả gì cả. Sau đó em sinh bé thì người đó rất quan tâm và chăm cho 2 mẹ con em.sau đó em về ngoại chơi,ra tết năm 2016 người đó bị bắt. Từ năm đó đến giờ em phải nuôi con 1 mình,và cũng không nhận được sự giúp đỡ nào của bố mẹ em cả.em phải đi làm trái ngành vì xin việc rất khó,lương em thì chỉ đủ nuôi con và trang trải tiền học tư cho con.em muốn hè năm nay xin cho bé học trường công, vậy các mẹ cho em hỏi em phải làm đơn thế nào để con được miễn giảm học phí vậy ạ. Em cảm ơn

More Thread Same Category